GREAT TIP Cách mua phim trên Apple TV bằng iTunes Store, xem được siêu phẩm cực đơn giản

Store App

Moderator

Apple TV là một hệ sinh thái của Apple liên quan đến giải trí và truyền hình trên các thiết bị iPhone, iPad,... Hiện nay, chúng ta có thể mua phim trên ứng dụng Apple TV bằng nhiều cách khác nhau. Tuy vậy, trong bài viết này mình sẽ chia sẻ cách mua phim trên Apple TV bằng iTunes Store vô cùng đơn giản luôn nha.​

Cách mua phim trên Apple TV bằng iTunes Store

Bước 1: Việc đầu tiên bạn cần truy cập vào ứng dụng iTunes Store có sẵn trên máy > Chọn qua mục Phim > Truy cập Store > Ngay lập tức, hệ thống sẽ dẫn bằng đến cửa hàng mua phim nè.
Bước 2: Tại đây, bạn có thể lựa chọn bộ phim mà bạn yêu thích, nhấn vào luôn nha > Ở trang tiếp theo bạn hãy kích chọn Thuê hoặc Mua tùy theo nhu cầu. Sau khi mua xong phim sẽ được lưu vào Thư viện để bạn sử dụng xem thỏa thích luôn đó (ở đây mình chưa mua nên chưa hiện nội dung nào nhé).
Như vậy, mình đã chia sẻ cách mua phim trên Apple TV bằng iTunes Store. Hy vọng bài viết giúp ích được cho mọi người. Nếu thấy hay thì hãy chia sẻ bài viết và bình luận ở phía dưới để cùng nhau trao đổi nhiều hơn nhé.

Top Bottom
  AdBlock Detected
Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks some useful and important features of our website. For the best possible site experience please take a moment to disable your AdBlocker.